BAYANIN KAyayyakin
ZLP250/ZLP630/ZLP800/ZLP1000 Dakatarwa Platform
Jerin ZLP An shigar da kayan aiki na ɗan lokaci da aka dakatar da shi wanda Kamfanin Tianjin minjie ya kera kuma na'ura ce ta kayan ado nau'in hawan lantarki, wanda aka fi amfani da shi ga ginin bangon waje, da ado, tsaftacewa da kula da manyan hawa da benaye masu yawa. Hakanan za'a iya amfani da shi don shigar da lif, manyan tankuna, gadoji, madatsun ruwa da sauran ayyukan injiniya.
Bayanin Kamfanin
Tianjin Minjiebabban masana'anta ne wanda ya kware a cikin bincike, haɓakawa, samarwa, da siyar da lantarkidakatar da dandamalidon manyan ayyuka a cikin masana'antar gine-gine. Ta hanyar ma'amala da mu kai tsaye, zaku iya ajiyewa akan farashin tsaka-tsaki kuma ku sami damar samun ƙarin farashin gasa.
Kamfaninmu yana da nisan kilomita 40 daga tashar jiragen ruwa na Tianjin, kamfaninmu yana jin daɗin fa'ida mai mahimmanci na yanki da zaɓuɓɓukan sufuri masu dacewa, yana sauƙaƙe zaɓinku tsakanin jigilar ruwa da ƙasa.
Tare da kusan shekaru 20 na ƙwarewar fitarwa tun lokacin da aka kafa mu a cikin 1998, Tianjin Minjie yana tabbatar da tsarin sayayya mara kyau da wahala.
Ƙaddamar da mu ga kayan aiki na zamani, ingantattun hanyoyin samar da kayayyaki, da tsauraran hanyoyin gwaji suna ba da garantin inganci.
Jerin ZLP Na ɗan lokacishigar skayan aiki da aka yi amfani da suci gaba da samar daTianjin minjieKamfanin wanda yake na'urar kayan ado nau'in hawan wutar lantarki, wanda aka fi amfani da shi ga ginin bango na waje, kayan ado, tsaftacewa da kuma kula da gine-gine masu tsayi da manyan benaye. Hakanan za'a iya amfani da shi don shigar da lif, manyan tankuna, gadoji, madatsun ruwa da sauran ayyukan injiniya.
Dangantaka tsakanin tsayin shigarwa na kwandon ZLP630, Tsawon tsayin katako na gaba da nauyin da aka yarda
Tsawon Shigarwa (M) | katako na gaba tsawo tsawo (M) | Load da aka halatta (KG) | kiba (KG) | Tazara tsakanin goyan bayan gaba da na baya (M) |
≤100 | 0.7 | 800 | 1000 | ≥2.2 |
≤100 | 0.9 | 800 | 1000 | ≥2.8 |
≤100 | 1.1 | 800 | 1000 | ≥3.4 |
≤100 | 1.3 | 800 | 1000 | ≥4.0 |
Me yasa Zabe Mu?
1. Tambaya: Me yasa za a zabi kamfaninmu?
Amsa: Kamfaninmu yana da fiye da shekaru 20 na ƙwarewar masana'antu da ƙwarewar fitarwa mai yawa. Muna da nisan kilomita 40 daga tashar jiragen ruwa, muna tabbatar da ingantaccen jigilar kayayyaki na kasa da kasa. Sunan mu na dogon lokaci da samfuran inganci suna sa mu zama jagora a masana'antar.
2. Tambaya: Menene fa'idodin kamfaninmu?
Amsa: Fa'idodinmu sun haɗa da ƙwarewar masana'antu da yawa da ingantaccen ƙarfin fitarwa. A cikin shekaru 20+ da suka gabata, mun kafa ingantaccen tsarin samarwa da tsarin kula da inganci. Matsayinmu na dabarun kusa da tashar jiragen ruwa yana ba mu damar fitar da kayayyaki a duk duniya cikin sauri da farashi mai inganci.
3. Tambaya: Wadanne ayyuka na musamman muke bayarwa?
Amsa: Muna ba da cikakkun ayyuka daga samarwa zuwa bayarwa, ciki har da tallafin abokin ciniki na 24/7, hanyoyin samar da kayan aiki na musamman, da sabis na kayan aiki da sauri. Tare da wurin da muke da nisan kilomita 40 daga tashar jiragen ruwa, muna tabbatar da cewa an kai kayayyaki ga abokan ciniki cikin aminci da kan lokaci.
4. Tambaya: Yaya ingancin samfuran mu?
Amsa: Muna bin ƙa'idodin ƙasa da ƙasa don sarrafa inganci, kuma kowane samfurin yana jurewa da dubawa da yawa. Muna amfani da kayan aiki masu inganci da dabarun samarwa na ci gaba don tabbatar da dorewa da amincin mu
samfurori.Bugu da ƙari, ƙwarewar mu mai yawa na fitarwa yana tabbatar da samfuranmu sun cika ka'idodin ƙasashe daban-daban.
5. Tambaya: Yaya sabis na abokin ciniki yake?
Amsa: Mu ne abokin ciniki-centric, miƙa m pre-sayar da sabis da bayan-tallace-tallace. Ƙwararrun sabis na abokin ciniki a shirye yake koyaushe don magance duk wata matsala da abokan ciniki za su samu. Hakanan muna ba da tallafin fasaha da sabis na tuntuɓar don tabbatar da biyan bukatun kowane abokin ciniki cikin sauri da inganci.
6. Tambaya: Yaya gasa farashin mu?
Amsa: Muna ba da farashi masu gasa yayin da muke riƙe samfuran inganci. Ta hanyar inganta hanyoyin samar da mu da sarrafa sarkar samar da kayayyaki, muna rage farashi yadda ya kamata. Kusancinmu zuwa tashar jiragen ruwa yana rage farashin sufuri, kuma ana ba da waɗannan ajiyar kai tsaye ga abokan cinikinmu.
7. Tambaya: Ta yaya ƙarfin ƙirar mu yake?
Amsa: Muna ci gaba da saka hannun jari a cikin bincike da haɓakawa, ɗaukar sabbin fasahohin samarwa da dabaru don fitar da ƙirƙira da haɓaka samfuranmu. Ƙwararrun ƙungiyar R&D ɗinmu ta sadaukar da kai don haɓaka ingantacciyar mafita da abokantaka na muhalli don biyan buƙatun kasuwa da ke canzawa koyaushe da takamaiman buƙatun abokin ciniki.
8. Tambaya: Menene sadaukarwarmu ga alhakin muhalli da zamantakewa?
Amsa: Kamfaninmu ya himmatu don ci gaba mai dorewa da kuma rage tasirin muhalli na hanyoyin samar da mu.Muna amfani da kayan haɗin gwiwar muhalli da hanyoyin amfani da makamashi don rage iskar carbon. Har ila yau, muna taka rawar gani a cikin ci gaban al'umma da ayyukan agaji, tare da cika nauyin zamantakewar mu da kuma ƙoƙari don samar da mafi girma ga al'umma.
9. Tambaya: Wanene abokan hulɗarmu da abokan cinikinmu?
Amsa: Mun kafa haɗin gwiwa na dogon lokaci tare da manyan kamfanoni da cibiyoyi da yawa na duniya, muna fitar da samfuranmu zuwa ƙasashe ciki har da Amurka, Turai, da Japan. Nasarar shari'o'in mu da kyakkyawar amsawar abokin ciniki suna nuna iyawar ƙwararrun mu da kyakkyawan sabis.
10. Tambaya: Ta yaya ne goyon bayan-tallace-tallace na mu?
Amsa: Muna ba da cikakken goyon bayan tallace-tallace, gami da garantin samfur, tallafin fasaha, da ƙudurin matsala. Ƙwararrun ƙungiyarmu ta bayan-tallace-tallace tana amsawa da sauri ga bukatun abokin ciniki da batutuwa. Hakanan muna ba da kulawar samfur na yau da kullun da horar da fasaha don tabbatar da abokan ciniki suna da kwanciyar hankali yayin amfani da samfuranmu.
Amsa: Kamfaninmu yana da fiye da shekaru 20 na ƙwarewar masana'antu da ƙwarewar fitarwa mai yawa. Muna da nisan kilomita 40 daga tashar jiragen ruwa, muna tabbatar da ingantaccen jigilar kayayyaki na kasa da kasa. Sunan mu na dogon lokaci da samfuran inganci suna sa mu zama jagora a masana'antar.
2. Tambaya: Menene fa'idodin kamfaninmu?
Amsa: Fa'idodinmu sun haɗa da ƙwarewar masana'antu da yawa da ingantaccen ƙarfin fitarwa. A cikin shekaru 20+ da suka gabata, mun kafa ingantaccen tsarin samarwa da tsarin kula da inganci. Matsayinmu na dabarun kusa da tashar jiragen ruwa yana ba mu damar fitar da kayayyaki a duk duniya cikin sauri da farashi mai inganci.
3. Tambaya: Wadanne ayyuka na musamman muke bayarwa?
Amsa: Muna ba da cikakkun ayyuka daga samarwa zuwa bayarwa, ciki har da tallafin abokin ciniki na 24/7, hanyoyin samar da kayan aiki na musamman, da sabis na kayan aiki da sauri. Tare da wurin da muke da nisan kilomita 40 daga tashar jiragen ruwa, muna tabbatar da cewa an kai kayayyaki ga abokan ciniki cikin aminci da kan lokaci.
4. Tambaya: Yaya ingancin samfuran mu?
Amsa: Muna bin ƙa'idodin ƙasa da ƙasa don sarrafa inganci, kuma kowane samfurin yana jurewa da dubawa da yawa. Muna amfani da kayan aiki masu inganci da dabarun samarwa na ci gaba don tabbatar da dorewa da amincin mu
samfurori.Bugu da ƙari, ƙwarewar mu mai yawa na fitarwa yana tabbatar da samfuranmu sun cika ka'idodin ƙasashe daban-daban.
5. Tambaya: Yaya sabis na abokin ciniki yake?
Amsa: Mu ne abokin ciniki-centric, miƙa m pre-sayar da sabis da bayan-tallace-tallace. Ƙwararrun sabis na abokin ciniki a shirye yake koyaushe don magance duk wata matsala da abokan ciniki za su samu. Hakanan muna ba da tallafin fasaha da sabis na tuntuɓar don tabbatar da biyan bukatun kowane abokin ciniki cikin sauri da inganci.
6. Tambaya: Yaya gasa farashin mu?
Amsa: Muna ba da farashi masu gasa yayin da muke riƙe samfuran inganci. Ta hanyar inganta hanyoyin samar da mu da sarrafa sarkar samar da kayayyaki, muna rage farashi yadda ya kamata. Kusancinmu zuwa tashar jiragen ruwa yana rage farashin sufuri, kuma ana ba da waɗannan ajiyar kai tsaye ga abokan cinikinmu.
7. Tambaya: Ta yaya ƙarfin ƙirar mu yake?
Amsa: Muna ci gaba da saka hannun jari a cikin bincike da haɓakawa, ɗaukar sabbin fasahohin samarwa da dabaru don fitar da ƙirƙira da haɓaka samfuranmu. Ƙwararrun ƙungiyar R&D ɗinmu ta sadaukar da kai don haɓaka ingantacciyar mafita da abokantaka na muhalli don biyan buƙatun kasuwa da ke canzawa koyaushe da takamaiman buƙatun abokin ciniki.
8. Tambaya: Menene sadaukarwarmu ga alhakin muhalli da zamantakewa?
Amsa: Kamfaninmu ya himmatu don ci gaba mai dorewa da kuma rage tasirin muhalli na hanyoyin samar da mu.Muna amfani da kayan haɗin gwiwar muhalli da hanyoyin amfani da makamashi don rage iskar carbon. Har ila yau, muna taka rawar gani a cikin ci gaban al'umma da ayyukan agaji, tare da cika nauyin zamantakewar mu da kuma ƙoƙari don samar da mafi girma ga al'umma.
9. Tambaya: Wanene abokan hulɗarmu da abokan cinikinmu?
Amsa: Mun kafa haɗin gwiwa na dogon lokaci tare da manyan kamfanoni da cibiyoyi da yawa na duniya, muna fitar da samfuranmu zuwa ƙasashe ciki har da Amurka, Turai, da Japan. Nasarar shari'o'in mu da kyakkyawar amsawar abokin ciniki suna nuna iyawar ƙwararrun mu da kyakkyawan sabis.
10. Tambaya: Ta yaya ne goyon bayan-tallace-tallace na mu?
Amsa: Muna ba da cikakken goyon bayan tallace-tallace, gami da garantin samfur, tallafin fasaha, da ƙudurin matsala. Ƙwararrun ƙungiyarmu ta bayan-tallace-tallace tana amsawa da sauri ga bukatun abokin ciniki da batutuwa. Hakanan muna ba da kulawar samfur na yau da kullun da horar da fasaha don tabbatar da abokan ciniki suna da kwanciyar hankali yayin amfani da samfuranmu.
Tuntuɓi: Amy Wang
E-mail: amy @ minjie steel.com
Whatsapp:+86 13012291826 WeChat : +86 18631770110
Lokacin aikawa: Nuwamba-05-2024